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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

CHUO CHA UFUNDI
S.L.P. 180
MPANDA

Simu : 0732 950848

Mimi ﬁR@N N\%’Lt GH... wa (mahali) EATUR A Ambaye kwa

madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali
kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya
mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-
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ya Tshs. 3, 960,000 Kwa stku/Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongczafkupunguza siku
za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.
Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atatunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa
vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2 Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo miekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya
mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko
kwenye mkataba huu.
4, Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa

kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji  Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji Tarehe
AHRoN | MEuly A o3[ 22
Jina kamili la Msimamizi Saini ya Msimamizi Tarche
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.lma kam:h la Mha Saini ya Mhasibu Tarche
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Jina kgmili la Mtoa kazi
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